Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Hoàng Mai, vỉa hè 16m, kinh doanh đỉnh, ô tô đỗ cửa

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu nhà mặt phố kinh doanh tại Hoàng Mai với vỉa hè rộng 16m!
Diện tích 27m2, thực tế 35m2, nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, bố trí 6 phòng cho thuê và 1 phòng tầng 1 có gác xép. Có thể cải tạo thêm 2 phòng tầng 5 thành 9 phòng cho thuê, tăng thêm doanh thu.
Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá nhỉnh 6 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0966664255 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 666 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

6 tỷ

27 m²
222,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HC

Hoàng Cần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Hoàng Mai, vỉa hè 16m, kinh doanh đỉnh, ô tô đỗ cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.