Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Tam Trinh thang máy xịn sò, 71m2, 5 tầng, kinh doanh đỉnh, chỉ 12.7 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố 5 tầng có thang máy tại phố Tam Trinh, quận Hoàng Mai!
Diện tích rộng rãi 71m2, thiết kế mỗi tầng 2 phòng rộng rãi, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn đến ở và tận hưởng cuộc sống.
Vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa, chỉ cách mặt phố Tam Trinh 30m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh online hoặc làm văn phòng.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.
Giá chào bán: 12.7 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

091 247 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

71 m²
178,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Tam Trinh thang máy xịn sò, 71m2, 5 tầng, kinh doanh đỉnh, chỉ 12.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.