Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền 7m, thang máy xịn sò, ô tô đỗ cửa, giá bán 13 tỷ, nhanh tay kẻo lỡ

Ngày đăng: 04/06/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Căn nhà này đích thị là món hời mà bạn không thể bỏ qua nếu đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, vừa ở vừa làm văn phòng
Diện tích rộng rãi 54m2, mặt tiền siêu rộng lên đến 7m, xây dựng 5 tầng có thang máy, thiết kế 2 mặt thoáng đón ánh sáng tự nhiên. Vị trí đắc địa, trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái, lại còn đỗ cửa được nữa chứ. Chỉ mất đúng 1 phút là ra mặt phố Quang Trung, gần ngay ga đường sắt trên cao, đi đâu cũng tiện.
Giá chỉ nhỉnh 13 tỷ đồng. Liên hệ ngay em Vũ thổ cư 0982505355 để xem nhà và chốt kèo ngay kẻo người khác hớt tay trên
Xem thêm

Liên hệ:

098 250 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 7,71m
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

13 tỷ

54 m²
240,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0982505355

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền 7m, thang máy xịn sò, ô tô đỗ cửa, giá bán 13 tỷ, nhanh tay kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.