Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Bờ Sông Sét, Hoàng Mai, diện tích 35m2, 6 tầng, giá 10,9 tỷ

Ngày đăng: 25/12/2025

6.9
Khá
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà Bờ Sông Sét, Hoàng Mai, diện tích 35m2 x 6 tầng, giá 10,9 tỷ

Mô tả:

+ Nhà mặt phố view đẹp thoáng mát, ngay cầu Kim Đồng - Tân Mai - Trương Định. Giao thông thuận tiện

+ Nhà mới thiết kế thông sàn, vừa ở vừa kinh doanh cực tiện, 2 vỉa hè để xe thoải mái.

+ T1: Kinh doanh, bếp, vệ sinh

+ T2,3,4: Mỗi tầng 1 ngủ

+ T5: Phòng thờ, sân phơi - sân thượng

+ Sổ đỏ chính chủ

Liên hệ em Hường nhà đẹp: 0985049615

Xem thêm

Liên hệ:

098 504 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Chiều sâu 11m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

4 PN, 5 WC
35 m²
311,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
bờ sông sét tan mai hoàng mai, Đ. Bờ Sông Sét, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Bờ Sông Sét, Hoàng Mai, diện tích 35m2, 6 tầng, giá 10,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.