Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Phúc Tân, kinh doanh đỉnh, 65m2, 3 tầng, mặt tiền 3,5m, chỉ 14,2 tỷ

Ngày đăng: 08/08/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Cơ hội đầu tư vàng tại nhà phố Phúc Tân.
Diện tích 65m2 (thực tế 70m2) với thiết kế 3 tầng, mặt tiền rộng rãi 3.5m.
Thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.
Vị trí siêu đắc địa, mặt ngõ to, kinh doanh tốt, chỉ 10m ra ô tô, giao thông thuận tiện.
Chỉ 5 phút đi bộ đến Hồ Gươm, trung tâm sầm uất của Hà Nội.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giá chào 14,2 tỷ đồng (còn thương lượng).
Liên hệ ngay em Thuý qua số điện thoại 0904947688 để gặp chính chủ và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 494 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Chiều sâu 18,57m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

4 PN, 3 WC
65 m²
218,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Phúc Tân, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Thanh Thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Phúc Tân, kinh doanh đỉnh, 65m2, 3 tầng, mặt tiền 3,5m, chỉ 14,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.