Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

6.3
Trung bình
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Hình ảnh 1/5
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ
Mô tả tin đăng

Mặt phố Bà Triệu – siêu hiếm – dòng tiền khủng giữa trung tâm hà nội

Diện tích: 74m² | Toà nhà 2 mặt thoáng | Mặt phố kinh doanh đỉnh cao

Quận Hai Bà Trưng – Trái tim của Thủ đô

Siêu phẩm mặt phố Bà Triệu – hàng hiếm có khó tìm

• Nằm tại đoạn đẹp nhất tuyến phố Bà Triệu – tuyến phố VIP, sầm uất, đông người qua lại ngày đêm, nơi hội tụ những thương hiệu lớn, chuỗi cửa hàng sang trọng và các tòa nhà văn phòng đắt giá.

• Hai mặt thoáng – tối đa hóa diện tích mặt tiền, khai thác kinh doanh vô cùng hiệu quả. Phù hợp với mọi mô hình: spa, showroom, ngân hàng, văn phòng, cafe, nhà hàng...

Giá trị không gian – giá trị đầu tư:

-Tầng 1, 2: Kinh doanh.

-Tầng 3: Phòng khách rộng + bếp tiện nghi.

-Tầng 4: 2 phòng ngủ riêng tư + WC.

-Tầng 5: 3 phòng đa năng – đọc sách, sinh hoạt chung, vui chơi trẻ nhỏ.

-Tầng 6: Phòng thờ, quầy bar views phố.

Hiện cho thuê cả toà, dòng tiền ổn định 170 triệu/tháng – hiệu suất sinh lời cao.

Kết nối nhanh tới các tuyến phố lớn: Phố Huế – Trần Nhân Tông – Tuệ Tĩnh – Đại Cồ Việt…

Giá trị tăng trưởng bền vững theo từng ngày khi quỹ đất mặt phố trung tâm ngày càng cạn kiệt.

Đây là cơ hội vàng để sở hữu một bất động sản hiếm hoi hội tụ đủ:

Vị trí trung tâm – Kinh doanh sầm uất

Hai mặt thoáng

Dòng tiền khai thác thực tế cao

Giá trị gia tăng không ngừng theo thời gian.

Sổ đỏ sẵn sàng, pháp lý chuẩn.

LH Mr Khôi 0941819729/0969122178 

Xem thêm

Liên hệ:

096 912 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

65 tỷ

6 PN, 6 WC
79 m²
822,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Bà Triệu, P. Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Bà Triệu - dòng tiển đỉnh - 79m2 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.