Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mặt phố ngõ Trạm - 65m2 - giá 39,5 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2025

6.8
Khá
Chính chủ bán nhà mặt phố ngõ Trạm - 65m2 - giá 39,5 tỷ
Chính chủ bán nhà mặt phố ngõ Trạm - 65m2 - giá 39,5 tỷ
Hình ảnh 1/2
Chính chủ bán nhà mặt phố ngõ Trạm - 65m2 - giá 39,5 tỷ
Chính chủ bán nhà mặt phố ngõ Trạm - 65m2 - giá 39,5 tỷ
Mô tả tin đăng

+ Chủ nhà cần bán căn nhà mặt phố Ngõ Trạm, 6 tầng kiên cố, đầy đủ công năng

+ Diện tích 65m2, mặt tiền 3,5m, có ô chờ thang máy

- Tầng 1: cửa hàng kinh doanh, WC

- Tầng 2 đến tầng 5: 8 phòng, 4WC

- Tầng 6: phòng thờ, sân phơi

+ Vị trí đẹp trung tâm phố, đang cho thuê kinh doanh tốt, nhà gần phố Hàng Da, phố Hà Trung, chợ Hàng Da... phù hợp vừa ở vừa kinh doanh

+ Sổ đỏ chính chủ chờ giao dịch

+ Giá bán 39,5 tỷ có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 226 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Chiều sâu 18,57m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

10 PN, 10 WC
65 m²
607,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Ngõ Trạm, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mặt phố ngõ Trạm - 65m2 - giá 39,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.