Tin đăng đã hết hạn.

Cạnh chợ Hàng Da, 105m2 mặt tiền 4.5m, 2 mặt tiền trước sau, 87 tỷ, GPXD 7 tầng

Ngày đăng: 12/05/2025

6.9
Khá
Hình ảnh 1/5

+ gần ngã 5 trung tâm thương mại Chợ Hàng Da, phố Hà Trung chỉ kéo dài khoảng 800m, nối liền phố Hàng Da đến phố Phùng Hưng gần Cửa Nam. Cả phố kinh doanh trang sức vàng bạc quý, và ngoại tệ. Kinh đô của xa hoa giầu có.

+ Chủ nhà đang định cư nước ngoài, trước cho thuê mới hết hợp đồng xác định bán đất tặng nhà 2 tầng cũ.

+ Khách mua xây tòa nhà vừa ở vừa kinh doanh quá đẹp, hoặc nhu cầu giữ tiền thể hiện đẳng cấp Đại gia phố cổ.

LH 0868844278

 

Xem thêm

Liên hệ:

086 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

87 tỷ

4 PN, 4 WC
105 m²
828,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Cạnh Chợ Hàng Da, P. Hà Trung, P. Hàng Bông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cạnh chợ Hàng Da, 105m2 mặt tiền 4.5m, 2 mặt tiền trước sau, 87 tỷ, GPXD 7 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.