Tin đăng đã hết hạn.

Đẳng cấp mặt phố Cửa Đông 86m2, 7 tầng thang máy, kinh doanh siêu đỉnh

Ngày đăng: 24/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Cửa Đông, quận Hoàn Kiếm, vị trí đắc địa, kinh doanh siêu sầm uất ngày đêm!
Diện tích 86m2, nhà xây 7 tầng có thang máy xịn xò, thiết kế 25 phòng cho thuê khách sạn, dòng tiền ổn định.
Sổ đỏ vuông đẹp chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Khu vực trung tâm Hoàn Kiếm, xung quanh là các khách sạn cao cấp chuyên phục vụ khách du lịch.
Giá chỉ 48 tỷ.
Liên hệ Ms.Hương số điện thoại 0936778613 để được tư vấn và xem nhà ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

093 677 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

48 tỷ

86 m²
558,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
P. Cửa Đông, P. Cửa Đông, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẳng cấp mặt phố Cửa Đông 86m2, 7 tầng thang máy, kinh doanh siêu đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.