Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố Hoàn Kiếm gara kinh doanh, mặt tiền 5m, chỉ 32 tỷ

Ngày đăng: 03/03/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu nhà mặt phố Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm!
Diện tích 45m2, mặt tiền siêu rộng 5m.
Nhà 4 tầng thiết kế hiện đại, có gara, tha hồ kinh doanh hoặc cho thuê.
Sổ đỏ vuông đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên ngay trong một nốt nhạc.
Giá chỉ 32 tỷ.
Liên hệ ngay em Thành 0904799938 để xem nhà và nhận thông tin chi tiết nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

090 479 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 9m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

32 tỷ

45 m²
711,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Lý Nam Đế, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
HT

Huy Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố Hoàn Kiếm gara kinh doanh, mặt tiền 5m, chỉ 32 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.