Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 32m2, 5 tầng mặt đường Tỉnh lộ 422, mặt tiền 4m đường kinh doanh, dân cư đông đúc

Ngày đăng: 02/04/2025

7.2
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà riêng 32m2, 5 tầng mặt đường Tỉnh Lộ 422. Mặt tiền 4m đường kinh doanh. Dân cư đông đúc.

- Diện tích: 32m2.

- Mặt tiền: 4,2m.

- Đường trước nhà: 6,2m (2 Ôtô đi song song).

* Thiết kế 5 tầng hiện đại.

- Tầng 1: Phòng khách, phòng ăn, bếp, WC.

- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ + 1WC.

- Tầng 5: Phòng thờ, phòng giặt, sân phơi.

* Nội thất: Nhà xây khung bê tông cốt thép chắc chắn, thiết kế 5 tầng, có ban công thoáng mát, cầu thang ốp Granite, tay vịn và cửa gỗ Lim Nam Phi. Thiết bị vệ sinh cao cấp Inax, dây điện Trần Phú. Tủ bếp gỗ xanh cao cấp An Cường chống ẩm mốc. Nội thất đầy đủ, khách hàng chỉ cần đem đồ dùng cá nhân về ở.

* Vị trí: Nhà nằm ngay cạnh đường Tỉnh Lộ 422B kết nối từ trục đường Xuân Phương (tên cũ đường 70) đến Ngã tư Sơn Đồng ra Quốc Lộ 32 (Trạm Trôi).

* Nhà nằm gần các trục giao thông lớn như:

+ Đường Trịnh Văn Bô nối từ Mỹ Đình qua vòng xoay ngã 6 thông ra Song Phương.

+ Đường Vành Đai 3.5 kết nối từ nút giao vòng xoay Lê Trọng Tấn - Đại Lộ Thăng Long đến Quốc Lộ 32 - Đại dự án Kđt Vinhomes Ocean Park 2 & 3.

+ Đường Tỉnh Lộ 32 kết nối từ Cầu Giấy đến Sơn Tây, Ba Vì.

- Xung quanh là các trường Đại học lớn như: Đh Thành Đô, Đh Công Nghiệp Hà Nội, Đh Công Nghệ Đông Á, FPT Polytechnic, Cao đẳng Bách Nghệ Hà Nội... Nhà nằm gần các Trường mầm non và các Trường cấp 1, 2, Di Trạch - Kim Chung. Trường THPT Hoài Đức A.

- Cách 1km đến trường Liên cấp quốc tế Phenikaa, 2km sang đến các trường chuyên như Nam Từ Liêm, Đoàn Thị Điểm, Quốc tế Việt Úc, Lômônôxốp.

- Nhà nằm trong khu vực dân trí cao, an ninh tốt hàng xóm thân thiện. Khu vực đường nhựa sạch sẽ, nước máy Sông Đà.

- Sổ đỏ chính chủ, không tranh chấp, có hồ sơ thiết kế xây dựng rõ ràng.

* Giá bán: 5,2 tỷ (bao phí, có thương lượng).

Liên hệ: Em Tường 0986732688 (Zalo) hỗ trợ tư vấn xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 673 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 7,62m
Nội thất
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 4 WC
32 m²
162,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
5
Tầng thứ
5
Địa chỉ
Số 32, Đ. 422, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 32m2, 5 tầng mặt đường Tỉnh lộ 422, mặt tiền 4m đường kinh doanh, dân cư đông đúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.