Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Bế Văn Đàn, Hà Đông kinh doanh sầm uất, 3 mặt thoáng, dân trí cao, giá 17 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu căn nhà mặt phố Bế Văn Đàn, ngay cổng trường Đoàn Kết, Hà Đông!
Vị trí đắc địa với 3 mặt thoáng (trước sau và bên cạnh là trường học, thoáng vĩnh viễn), khu vực dân trí cao và kinh doanh sầm uất ngày đêm.
Diện tích sổ đỏ 52m2, diện tích sử dụng thực tế lên đến 78m2.
Thiết kế 2 tầng với cầu thang ở giữa:
- Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh, 1 phòng ngủ, phòng khách, bếp, wc và sân phơi phía sau.
- Tầng 2: Thiết kế 2 phòng ngủ và phòng thờ.
Vị trí giao thông vô cùng thuận tiện, gần phố Quang Trung và đường sắt trên cao, dễ dàng di chuyển đến mọi nơi.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.
Giá bán nhỉnh 17 tỷ.
Liên hệ ngay 0988013392 (zalo 24/7) để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

098 801 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN, 1 WC
52 m²
326,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Bế Văn Đàn, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VN

ViỆt NguYễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Bế Văn Đàn, Hà Đông kinh doanh sầm uất, 3 mặt thoáng, dân trí cao, giá 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.