Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Đông La, Hà Đông, kinh doanh sầm uất, ô chờ thang máy, 34m2, 6 tầng, giá 7.2 tỷ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt phố tại đường Đông La, quận Hà Đông, Hà Nội.
Nhà có vị trí đẹp, mặt đường ô tô tránh, thuận tiện kinh doanh sầm uất.
Diện tích 34m2, thiết kế 6 tầng, có ô chờ thang máy.
Tầng 1 thông sàn, có gara ô tô, bếp, WC. Nội thất gồm cửa nhôm hệ, cửa cuốn, quạt trần, tủ bếp, hút mùi.
Tầng 2, 3, 4, 5 mỗi tầng 1 phòng ngủ master, WC. Nội thất cửa gỗ tự nhiên lim Nam Phi, sàn gỗ.
Tầng 6 có phòng thờ, sân phơi. Nhà đã hoàn thiện 99%, khách mua có thể setup kinh doanh ngay.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Giá bán: 7.2 tỷ.
Liên hệ: Quang bđs 0906266266
Xem thêm

Liên hệ:

090 626 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

34 m²
211,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
6
Địa chỉ
Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Huy Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Đông La, Hà Đông, kinh doanh sầm uất, ô chờ thang máy, 34m2, 6 tầng, giá 7.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.