Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm, dân xây, mặt phố, ở ngay, vỉa hè 2 bên, ô tô tránh, kinh doanh

Ngày đăng: 08/08/2025

6.1
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

* Nhà mặt phố, chủ tự xây, thông sàn, khung cột bê tông chắc chắn, chủ mới ở ngay hay sửa sang lên thêm tàng tùy ý.

* Vỉa hè 2 bên 5m, trước nhà 2 ô tô dừng tránh, kinh doanh đa nghành, sầm uất

* Vị trí đắc địa, trung tâm nhất thị trấn Trâu Quỳ, tập trung nhiều văn phòng, Cơ quan, Xí nghiệp, PGD các Ngân hàng, nhà thuốc, bệnh viện, quy hoạch ổn định.

* Hiện tạo chủ đang cho thuê giá yêu thương 25 triệu/tháng, nguồn thu ổn định.

* Tiện ích xung quanh vô đối: gần trường học các cấp, cơ quan hành chính Xã, siêu thị, CH tiện lợi, Học viện Nông Nghiệp VN, KĐT Ocean Pack, KĐT Ecopack, Vinhome.

* Khu vực đang phát triển chóng mặt về cơ sở hạ tầng, ccs tòa chung cư cao cấp mọc lên như nấm, đường sá giao thông thuận tiện...

* Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, pháp lý rõ ràng, sẫn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

091 170 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

4 PN
81 m²
314,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Xuân Quảng, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm, dân xây, mặt phố, ở ngay, vỉa hè 2 bên, ô tô tránh, kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.