Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trung tâm Trâu Quỳ, Học viện Nông Nghiệp, Gia Lâm, 84m2, mặt tiền 14m, lô góc 3 tầng

Ngày đăng: 02/07/2025

6.3
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Cần bán căn nhà thuộc tổ dân phố Thành Trung/ thị trấn Trâu Quỳ/ Gia Lâm/ Hà Nội

- Nhà 3 tầng còn mới lô góc 2 mặt đường, đường chính 8m vỉa hè, đường phụ 5m thông khu đấu giá 31ha

- Mặt tiền 6m vuông vắn trước sau như một, không lỗi phong thủy, đất thổ cư lâu đời, ở rất có lộc.

- Sẵn nhà 3 tầng ở ngay hoặc cho thuê dòng tiền ổn định, nhu cầu thuê sinh viên rất nhiều.

- Sổ đỏ sẵn ,giao dịch an toàn, nhanh chóng giá hợp lý còn 16.9 tỷ gia lộc nhẹ cho người thiện trí

Liên hệ xem nhà đất và tư vấn miễn phí e.Nhật: 0982852808, 0948584888

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

3 PN, 3 WC
84 m²
201,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Địa chỉ
Đ. Ngô Xuân Quảng, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trung tâm Trâu Quỳ, Học viện Nông Nghiệp, Gia Lâm, 84m2, mặt tiền 14m, lô góc 3 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.