Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Trâu Quỳ lô góc mặt tiền 7.7 mặt phố đường 22m ở ngay vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 24/03/2025

6.8
Khá
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán nhà 3 tầng ở ngay tại mặt phố trung tâm thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm.

- Giáp các phố lớn giao thông huyết mạch, kinh doanh sầm uất: Ngô Xuân Quảng, Thành Trung, Nguyễn Mậu Tài, Chính Trung,…

- Hiện trạng lô góc mặt tiền 7.7m sẵn nhà ở ngay hoặc cho thuê dòng tiền 25tr/tháng.

- Đường trước nhà 22m, vỉa hè 3m, sổ đỏ cất két, pháp lý chuẩn, giao dịch an tâm.

- Giá cả nhà và đất chỉ 17.5tỷ

Liên hệ gấp để xem nhà, tư vấn, hỗ trợ thủ tục miễn phí e.Nhật: 0982852808, 0948584888

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,7m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

3 PN, 3 WC
77 m²
227,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Ngô Xuân Quảng, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Trâu Quỳ lô góc mặt tiền 7.7 mặt phố đường 22m ở ngay vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.