Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Hồ Văn Chương, ô tô tránh, mặt hồ, kinh doanh, 3 thoáng, diện tích 45m2, 4 tầng, giá 18,9 tỷ

Ngày đăng: 28/04/2025

7.7
Khá
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà Hồ Văn Chương, ô tô tránh, mặt hồ, kinh doanh, 3 thoáng, diện tích 45m2, 4 tầng, giá 18,9 tỷ.

Căn nhà nằm trên mặt phố Hồ Văn Chương, mặt hồ Văn Chương thoáng mát, sạch sẽ. Thông sang Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên. Vị trí đẹp, hiếm nhà bán.

Mặt phố ô tô tránh, 2 vỉa hè rộng rãi, mặt tiền rộng, kinh doanh thuận tiện mọi mặt hàng.

Nhà dân xây, khung cột chắc chắn, 3 thoáng: Trước – Sau – Ngõ ô tô bên cạnh. Hiện đang kinh doanh cafe và karaoke, dòng tiền hàng tháng đạt trên 120 triệu.

Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

 

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 5m
Nội thất
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân chơi, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Gần mặt hồ

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

3 PN, 3 WC
45 m²
420 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Chương, P. Văn Chương, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Hồ Văn Chương, ô tô tránh, mặt hồ, kinh doanh, 3 thoáng, diện tích 45m2, 4 tầng, giá 18,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.