Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lô góc Mỹ Đình kinh doanh sầm uất, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ trao tay

Ngày đăng: 23/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà lô góc kinh doanh sầm uất tại trung tâm Mỹ Đình với giá hơn 9 tỷ đồng!
Diện tích 38m2, mặt tiền rộng 4.5m, ngõ thông thoáng, ô tô đỗ cửa, vào nhà.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
Liên hệ ngay: 0976722801 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu bất động sản tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 8,44m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9 tỷ

38 m²
236,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Tươi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lô góc Mỹ Đình kinh doanh sầm uất, ô tô đỗ cửa, sổ đỏ trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.