Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Cầu Giấy, 40m2, mặt tiền 4m, ngõ ba gác, gần phố, có thể lắp thang máy, 9,39 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà phố tại khu vực Cầu Giấy, vị trí cách mặt phố chỉ 10m, ngõ nông ba gác, rất thuận tiện để di chuyển
Nhà xây mới, có thể lắp thang máy ở cuối cầu thang, tiềm năng tăng giá cao
Vị trí giáp Đào Tấn, Ba Đình
Diện tích 40m2, mặt tiền 4m
Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý rõ ràng
Giá bán: 9,39 tỷ (có thương lượng)
Liên hệ: Tường - 0961756476 (Zalo/Call) để biết thêm thông tin chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

096 175 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần mặt đường, Xây mới

Vị trí bản đồ

9,39 tỷ

40 m²
234,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PG

Phùng Gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Cầu Giấy, 40m2, mặt tiền 4m, ngõ ba gác, gần phố, có thể lắp thang máy, 9,39 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.