Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phân lô phố Trung Kính, 45m2, mặt tiền 4,2m, ô tô tránh, kinh doanh, giá 14,5 tỷ

Ngày đăng: 11/06/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà phân lô phố Trung Kính, diện tích 45m2, mặt tiền 4,2m, vị trí ô tô tránh, kinh doanh.
Nhà thuộc khu phân lô vỉa hè, sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch ngay.
Liên hệ 0365693372 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

036 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 10,71m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

45 m²
322,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Trung Kính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MT

MP Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phân lô phố Trung Kính, 45m2, mặt tiền 4,2m, ô tô tránh, kinh doanh, giá 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.