Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Bình Thạnh 5 tầng, 7 phòng ngủ, giá chỉ 15,5 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn nhà mặt tiền Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh.
Chủ nhà thiện chí giảm sâu 5,5 tỷ, giá từ 21 tỷ nay chỉ còn 15,5 tỷ.
Căn nhà 5 tầng bê tông cốt thép kiên cố, thiết kế 1 trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng thoáng đãng. Với 7 phòng ngủ rộng rãi và 6 nhà vệ sinh tiện nghi, đây là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình đông người hoặc để đầu tư cho thuê.
Diện tích đất công nhận 85m2, mặt tiền 4.12m, nở hậu 4.95m, chiều dài 20m, mang đến không gian sống thoải mái và tài lộc cho gia chủ.
Liên hệ ngay Kim Tuyến qua số điện thoại 0906072079 để thương lượng chính chủ và sở hữu căn nhà mơ ước này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 607 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,12m
Chiều sâu 20,63m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Bình Thạnh 5 tầng, 7 phòng ngủ, giá chỉ 15,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.