Bán nhà mặt tiền Phan Văn Trị, Bình Thạnh, ngang 5.3m- Thu nhập 40 triệu/ tháng

Ngày đăng: 15/05/2026

9.8
Bán nhà mặt tiền phan văn trị bình thạnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp nhà mặt tiền đường Phan Văn Trị, quận Bình Thạnh. Vị trí đẹp, khu kinh doanh cực kỳ sầm uất, thích hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê tạo dòng tiền ổn định.

Thông tin nhà bán:

Diện tích: 5.3m x 13m

Công nhận: 63m²

Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng

Gồm 6 phòng ngủ 4 WC

2 ban công rộng thoáng tại lầu 2 & lầu 3

Tầng trệt có sảnh lớn, phù hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng

Phù hợp khai thác:

Spa Nail Thẩm mỹ

Nha khoa Phòng khám

Văn phòng công ty

Showroom Shop online

Căn hộ dịch vụ cho thuê

Dòng tiền sẵn có:

Nhà đang cho thuê ổn định 40 triệu/tháng

Vị trí đắc địa:

Mặt tiền Phan Văn Trị tuyến đường kinh doanh đông đúc

Gần chợ Cây Thị, trường học, ngân hàng, bệnh viện

Di chuyển nhanh sang Quận 1, Quận 3, Phú Nhuận

Chỉ khoảng 5 phút tới sân bay Tân Sơn Nhất

Đường lớn, lưu thông thuận tiện, dễ nhận diện thương hiệu kinh doanh

Pháp lý chuẩn:

Sổ hồng riêng

Hoàn công đầy đủ

Công chứng sang tên ngay

Hỗ trợ vay ngân hàng

Giá bán chỉ 10.x tỷ thương lượng mạnh cho khách thiện chí

Liên hệ: Mr Trung- 0911437999 để xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.

 

 

Xem thêm

Liên hệ:

091 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Chiều sâu 11,89m
Nội thất
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Trong ngày
Hướng ban công Tây
Tiện ích Sân chơi, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

5 PN, 4 WC
63 m²
173,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Tây
Địa chỉ
294, Đ. Phan Văn Trị, P. 11, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Phan Văn Trị, Bình Thạnh, ngang 5.3m- Thu nhập 40 triệu/ tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.