Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Trảng Dài - Vừa ở vừa kinh doanh, thu nhập 10 triệu/tháng

Ngày đăng: 09/10/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền siêu hấp dẫn tại phường Trảng Dài!
Với kết cấu 1 trệt, 1 lầu và 1 tum chắc chắn, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là địa điểm kinh doanh tuyệt vời, mang lại dòng tiền ổn định 10 triệu đồng mỗi tháng.
Diện tích đất 4.2m x 25m, diện tích sử dụng lên đến 178m2, sổ hồng riêng, thổ cư đầy đủ.
Nhà có 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, đảm bảo không gian sống thoải mái cho cả gia đình.
Vị trí đắc địa tại KP2, phường Trảng Dài, đường rộng 10m, gần chợ, nhà thờ, trường cấp 2, khu vực sầm uất, phù hợp để mở spa, văn phòng, nhà thuốc, trung tâm ngoại ngữ
Giá bán cực tốt chỉ 4.650 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Trí Tâm qua số điện thoại 0344767978 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

034 476 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
44,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Trảng Dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
LP

LE Tâm Nhà Phố

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Trảng Dài - Vừa ở vừa kinh doanh, thu nhập 10 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.