Nhà mặt tiền Nguyễn Ái Quốc giá sập sàn, chỉ 4.6 tỷ

Ngày đăng: 24/04/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cực phẩm nhà mặt tiền đường Nguyễn Ái Quốc, Biên Hòa đây rồi!
Vị trí đắc địa ngay ngã tư Cổng 2, sát bên ắc quy Minh Trung, không lo kẹt xe đèn đỏ.
Diện tích 4.2m x 9m, sổ riêng thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Mặt tiền siêu đẹp, kinh doanh buôn bán gì cũng phát tài.
Giá chỉ 4.6 tỷ (còn bớt lộc cho khách thiện chí).
Liên hệ ngay Tâm 0933028248 để xem nhà và chốt deal nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 9m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

37.8 m²
121,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ái Quốc, P. Trung Dũng, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MT

Minh Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Nguyễn Ái Quốc giá sập sàn, chỉ 4.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.