Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai

Ngày đăng: 25/08/2025

6.9
Khá
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Hình ảnh 1/10
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai
Mô tả tin đăng

Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai

Diện tích: 73m2 ( 5m x 15m ) full thổ cư

Vị trí: ngay Nhà thờ Giáo xứ Lộc Lâm Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu

Giao thông:

+ Đường Ô tô cách 100m đường Nguyễn Ái Quốc

+ Cách 300m Giáo xứ Bắc Hải

+ Cách 1km Quốc Lộ 1A - Công viên 30/4

+ Cách 2km Ngã 4 Tân Hiệp Go! Tân Hiệp

- Tiện ích: Bao quanh là nhà thờ trường học và nhiều trung tâm thương mại

3 phòng ngủ rộng rãi

Pháp lý: Sổ riêng – Full thổ cư

Ưu đãi:

• Tặng full nội thất cao cấp trong nhà

• Ngân hàng hỗ trợ vay đến 2 tỷ 500

Giá bán: Chỉ 3 tỷ 990 – làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

096 787 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 15m
Nội thất
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

3 PN, 2 WC
73 m²
54,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu – kp5 Hố Nai – Biên Hòa - Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.