Nguyễn Thái Học 4 tầng, mặt tiền 7m, 7,6 tỷ ô tô đỗ cổng ngõ rộng thoáng 15m ra phố

Ngày đăng: 15/05/2026

6.5
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nguyễn Thái Học 4 tầng, mặt tiền 7m, 7,6 tỷ ô tô đỗ cổng ngõ rộng thoáng 15m ra phố.

Nguyễn Thái Học – mặt tiền 7m. 4 tầng. 7,6 tỷ. Ô tô đỗ cửa. Ngõ 15m.

Không phải ngẫu nhiên mà những người mua khôn ngoan luôn chọn vị trí trước, nội thất sau. Và đây chính xác là loại bất động sản đó.

Tại sao căn nhà này khác biệt?

Mặt tiền 7m trên phố Nguyễn Thái Học — một trong những tuyến phố có giá trị sử dụng cao bậc nhất khu vực. Ngõ thông 15m rộng rãi, ô tô ra vào thoải mái, không lo tắc, không lo chật. Ra phố lớn chỉ vài bước chân.

Kết cấu khung cột chắc chắn — nền móng để bạn tự do nâng tầng, cải tạo hoặc thiết kế lại toàn bộ theo đúng gu riêng mà không phải lo lắng gì về phần "xương cốt" bên dưới.

Hiện trạng sạch sẽ, vào ở ngay:

• Tầng 1: Khách + bếp + vệ sinh — rộng, thoáng, tiện nghi sinh hoạt hàng ngày

• Tầng 2 & 3: Mỗi tầng một phòng ngủ yên tĩnh, riêng tư

• Tầng 4: Sân thượng thoáng — không gian ngoài trời riêng của bạn

Chỉ cần vôi ve nhẹ là vào ở được ngay. Hoặc cải tạo lên tầng, thiết kế nội thất theo ý thích — kết cấu đã sẵn sàng cho mọi phương án.

Call: 0868844278.

 

Xem thêm

Liên hệ:

086 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

4 PN, 4 WC
20 m²
380 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Học, P. Điện Biên, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
* Lưu ý: Bài viết Nguyễn Thái Học 4 tầng, mặt tiền 7m, 7,6 tỷ ô tô đỗ cổng ngõ rộng thoáng 15m ra phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.