Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Ba Đình kinh doanh đỉnh, 4 tầng, mặt tiền 4m, giá chỉ 18 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà mặt phố Ba Đình với giá không thể hợp lý hơn
Diện tích 55m2, 4 tầng, mặt tiền 4m, vị trí đắc địa trên đường 2 chiều, vỉa hè rộng, kinh doanh tấp nập.
Nhà xây khoảng 15 năm, khung cột chắc chắn, chỉ cần thêm chút sơn sửa là đẹp long lanh.
Thiết kế thông minh:
- Tầng 1: Kinh doanh.
- Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng rộng, phù hợp kinh doanh, làm văn phòng hoặc phòng ngủ, WC từng tầng.
- Tầng 4: Phòng thờ và sân phơi.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.
Liên hệ ngay Mr. Dũng 0968260579 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 826 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 13,75m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

18 tỷ

55 m²
327,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
DT

Dũng Lê Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Ba Đình kinh doanh đỉnh, 4 tầng, mặt tiền 4m, giá chỉ 18 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.