Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc Kim Mã siêu phẩm - Vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh, tiền vào như nước!

Ngày đăng: 05/06/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố lô góc tại Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 30m2, 5 tầng, thiết kế mỗi tầng 1 phòng khép kín, tổng 3 phòng ngủ, đáp ứng đầy đủ công năng cho gia đình bạn. Vị trí đẹp nhất nhì phố, vỉa hè rộng rãi, thoáng mát, kinh doanh cho thuê vô địch, sinh lời đẳng cấp. Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Giá chỉ 19 tỷ. Liên hệ ngay Quang qua số điện thoại 0918641965 hoặc 0946885688 để xem nhà miễn phí và nhận tư vấn chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

091 864 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

19 tỷ

3 PN, 3 WC
30 m²
633,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc Kim Mã siêu phẩm - Vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh, tiền vào như nước! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.