Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám 6 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, chỉ 25.5 tỷ!

Ngày đăng: 21/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng sở hữu nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình với thiết kế 6 tầng thang máy hiện đại, diện tích 62m2. Vị trí đắc địa ngay đoạn đầu ngã tư Lạc Long Quân - Bưởi - Hoàng Quốc Việt, kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng rãi.
Nhà có 1 tầng hầm, thiết kế thông sàn, nội thất xịn sò. Điều đặc biệt là không bị ảnh hưởng bởi quy hoạch mở đường, sổ đỏ vuông vắn, sang tên ngay. Giá chỉ 25.5 tỷ! Liên hệ ngay Em Ngọc 0974223485 để xem nhà và sở hữu bất động sản có vị trí vàng này.
Xem thêm

Liên hệ:

097 422 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

62 m²
411,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
BN

BẤT ĐỘNG SẢN CẦU GIẤY - HÀ NỘI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám 6 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, chỉ 25.5 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.