Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng mặt tiền phan văn hớn, quận 12 - pháp lý hoàn thiện

Ngày đăng: 20/03/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng khu nhà xưởng tọa lạc tại vị trí đắc địa phường Tân Thới Nhất, Quận 12. Phù hợp làm kho bãi, nhà máy sản xuất hoặc đầu tư cho thuê. Thông tin chi tiết: Địa chỉ: Đường Phan Văn Hớn, P. Tân Thới Nhất, Quận 12, TP.HCM. Tổng diện tích đất: 3886 m2 Pháp lý: Sổ hồng riêng Công trình trên đất (Đã hoàn công đầy đủ): 1. Nhà ở (hoặc làm văn phòng): Diện tích sàn 455,6 m2 (1 trệt 1 lầu). 2. Nhà xưởng: Diện tích 1.969 m2. Kết cấu kiên cố, không gian thông thoáng, xe tải lớn/container ra vào thuận tiện. Ưu điểm nổi bật: Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, cập nhật thay đổi tên công ty mới nhất năm 2022, giao dịch nhanh chóng. Vị trí: Nằm trong khu vực tập trung sản xuất kinh doanh sầm uất, kết nối giao thương thuận tiện đi các tỉnh miền Tây và Bình Dương qua Quốc lộ 1A. Hạ tầng: Điện sản xuất, hệ thống thoát nước đầy đủ. Đang có sẵn hợp đồng thuê 310 triệu/tháng. Mỗi năm tăng giá 5%. Giá bán: 143 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ xem xưởng: 0777268777 Hotline CÔNG TY TNHH KINGS LAND

Xem thêm

Liên hệ:

077 726 ****

Vị trí bản đồ

143 tỷ

3.886 m²
36,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Hớn, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Tiến Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng mặt tiền phan văn hớn, quận 12 - pháp lý hoàn thiện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.