Bán nhà xưởng full thổ, 2 mặt tiền Đông Hưng Thuận 10, Quận 12, 3551m2, ngang 55m

Ngày đăng: 08/05/2026

9.4
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hạ tiếp 26 tỷ, giá mới 134 tỷ

Khu đất vàng lớn còn sót lại phù hợp các nhà đầu tư vị trí Mặt tiền Sông Tham Lương.

Bán nhà xưởng full thổ 2 mt Đông Hưng Thuận 10, ĐHT, Q12, 3551m2, ngang 55m, nhỉnh 37trm2

+ Diện tích: 3.551m² (54,7m x 63m). Công nhận 3551m2

+ Gần chợ Cây Sộp, Metro, đi ga T3 sân bay Tân Sơn Nhất. chỉ 20 phút

+ Vị trí cực kỳ đắc địa, 2 mật tiền, 1 mặt tiền ĐHT 10, 1 mặt tiền sông Tham Lương đang thi công thoáng mát, phong thủy tốt. Cách đường Nguyễn Văn Quá chỉ 100m, ra Trường Chinh chỉ 500m.

+ Thích hợp làm kho xưởng cho thuê giữ tiền, trung tâm thương mại, căn hộ dịch vụ, nhà hàng – café view sông, hoặc đầu tư sinh lời cao, phân lô…

+ Giá chỉ: Nhinh 37 triệu/m², thương lượng

Quý khách có nhu cầu, vui lòng gọi Tùng thổ cư, để xem nhà và được tư vấn miễn phí 24/7.

Phone zalo: 0767855573.

Chuyên nghiêp - Uy tín – Tận tình

Xem thêm

Liên hệ:

076 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m
Chiều sâu 63m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao

Vị trí bản đồ

134 tỷ

2 PN, 6 WC
3.551 m²
37,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đông Hưng Thuận 10, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng full thổ, 2 mặt tiền Đông Hưng Thuận 10, Quận 12, 3551m2, ngang 55m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.