Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng 2563m2 đường quốc lộ 1a, phường trung mỹ tây, quận 12. giá 135 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 02/03/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

__ BÁN XƯỞNG 2.563m NGAY CÔNG VIÊN PHẦN MỀM QUANG TRUNG, Q12 SÁT GÒ VẤP ĐANG CHO THUÊ 110TR/THÁNG DT khủng: (75 x 34m), tổng 2.563m. Hiện trạng: Xưởng đang cho thuê thu nhập ổn định 110 triệu/tháng. Vị trí vàng: Cách Quốc lộ 1 chỉ 100m. Ngay Công viên phần mềm Quang Trung, sát Gò Vấp. Trung tâm vận chuyển hàng hóa đi khắp nơi. Hạ tầng đường nhựa rộng, xe container ra vào thoải mái. Sản phẩm hiếm vừa đầu tư giữ đất, vừa có dòng tiền cho thuê cực tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

085 269 ****

Vị trí bản đồ

135 tỷ

2.563 m²
52,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Trung Mỹ Tây, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Văn Nhất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng 2563m2 đường quốc lộ 1a, phường trung mỹ tây, quận 12. giá 135 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.