Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 750m2 mặt tiền kcn bàu cạn long thành

Ngày đăng: 03/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN XƯỞNG MẶT TIỀN KCN BÀU CẠN LONG THÀNH Vị trí đắc địa: Diện tích: 10m x 75m (750m²) Mặt tiền đường nhựa 24m, ngay cổng KCN Bàu Cạn 1000ha Đối diện cây xăng, cách Sân bay Long Thành 4km Liền kề cảng cạn Logistic, tuyến huyết mạch giao thương Công năng đa dạng: Phù hợp làm kho lạnh, kho nông sản, xưởng cơ khí sắt thép, kho trung chuyển Hạ tầng đồng bộ, đường container lưu thông 24/24 Giá đầu tư cực tốt sinh lời ngay: Giá bán hấp dẫn cho nhà đầu tư Dòng tiền ổn định: Cho thuê 45 triệu/tháng Cam kết đầu tư xưởng tại khu vực này: Tăng giá mạnh khi sân bay vận hành Khả năng khai thác cho thuê dài hạn, tỷ suất lợi nhuận cao Liên hệ: Toàn Phát Land chuyên BĐS Công nghiệp & Kho Xưởng Long Thành

Xem thêm

Liên hệ:

092 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

754 m²
11,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Prosper Long Phước, H. Long Thành, T. Đồng Nai
TP

Toàn Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 750m2 mặt tiền kcn bàu cạn long thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.