Bán kho bãi, nhà xưởng, khu công nghiệp, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, giá 7 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Ra lô đất 662m2 khu 14 xã Long Đức cũ, nay thuộc xã Bình An
Diện tích: 21,65m x 29,94m ( có sẵn 300m2 thổ )
Giá: 7 tỷ xxx ( xxx nhỏ cho khách )
Khu dân cư, hẻm xe tải. Thích hợp làm nhà vườn, kho bãi, căn hộ dịch vụ.
Nằm cạnh KCN 3 Long Đức đang triển khai
Call: 0933.652.653 ( Thiên để chốt )
Xem thêm

Liên hệ:

093 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21,65m
Chiều sâu 30,58m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7 tỷ

662 m²
10,57 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho bãi, nhà xưởng, khu công nghiệp, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, giá 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.