Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán diện tích xưởng 20.233m2 Ở Tân Định, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 26/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán hoặc cho thuê diện tích xưởng 20.233m2 ở Tân Định, Bắc Tân Uyên, Bình Dương. Diện tích đất: 20.233m² (đã chuyển mục đích sử dụng đất SKC 7.000m², thời hạn sử dụng đến năm 2052). Diện tích xây dựng: 6.000m² gồm: Xưởng sản xuất chính: 4.500m². Kho chứa hàng: 1.500m². Cơ sở hạ tầng: Trạm điện công suất lớn: 110 KVA. Khu vực thoáng, dễ lưu thông xe container. Thích hợp làm xưởng sản xuất, kho bãi, logistics... Vị trí: Tân Định, Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh với các tuyến đường lớn và khu công nghiệp. Giá bán: 45 tỷ VNĐ. Giá cho thuê: 64.750đ/m²/tháng (thương lượng). Để biết thêm thông tin chi tiết về xưởng cho thuê/bán vui lòng liên hệ. CTY TNHH MTV Quý Lôc Vượng. Hotline: 0931769444 Website: https://nhaxuongchinhchu.vn

Xem thêm

Liên hệ:

093 176 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

45 tỷ

20.233 m²
2,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Tân Định, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
MT

Mr Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán diện tích xưởng 20.233m2 Ở Tân Định, Bắc Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.