Bán Xưởng Sẵn Hợp Đồng Thuê Dài Hạn 8772m2 SKC Đóng Tiền 1 Lần

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN XƯỞNG CHO KHÁCH ĐẦU TƯ SẴN HỢP ĐỒNG 10 NĂM MỚI KÍ XONG , XƯỞNG MỚI TINH 100% . #TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG Đất SKC đóng tiền 1 lần tới 2053 Diện tích đất: 8,772m2 Diện tích xưởng: 4,200n2 Diện tích văn phòng : 300m2 PCCC tự động hoàn công đầy đủ Trạm điện 630kva Bàn giao xưởng ngay cho khách mới tiếp tục thu tiền thuê và tăng giá theo biên độ hàng năm Mặt tiền đường nhựa , giá tăng bds tốt , tích trữ tài sản mà vẫn có nguồn thu đều đặn . Ngân hàng hỗ trợ nếu khách cần Phù hợp sản xuất gỗ cơ khí bao bì và nhiều ngành nghề khác nhau , tiếp nhận đa ngành nghề . Giá bán: 52 tỉ Đang có hợp đồng thuê 10 năm 320tr/ tháng Liên hệ: 0949980017 xem xưởng

Xem thêm

Liên hệ:

094 998 ****

Vị trí bản đồ

52 tỷ

8.772 m²
5,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Đất Cuốc, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Nguyen Thi Tinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Xưởng Sẵn Hợp Đồng Thuê Dài Hạn 8772m2 SKC Đóng Tiền 1 Lần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.