Tin đăng đã hết hạn.

Có 2 lô diện tích 115m và 112m.

Ngày đăng: 27/08/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán tại xóm Khạ, Đa Phúc,Yên Thủy hòa bình. Cách đường nhựa chính liên huyện 50m. Cách trường học,ủy ban và chợ khoảng mấy trăm mét. Cách đường hcm và quy hoạch kcn 4km. Dt 112m và 115m phun tc Giá 220tr và 270tr 0394609536

Xem thêm

Liên hệ:

039 460 ****

Vị trí bản đồ

220 triệu

115 m²
1,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Có 2 lô diện tích 115m và 112m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.