Bán đất 210m2 tại Xã Tiền Phong,sát KDT golf Vin Bắc Giang, giá 4.8 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất sổ đỏ chính chủ cách đường 284 khoảng 200m, Xã Tiền Phong, Yên Dũng, Bắc Giang với diện tích 210m2 full thổ cư, mặt tiền 15m có thể chia 3 lô, đường bê tông 2 ô tô tránh - dự kiến quy hoạch thành đường 13m, giá 4.8 tỷ VND có thương lượng. Khu vực xung quanh: + Đối diện trường học và khu đô thị đã quy hoạch.. + Sát dự án KDT sân golf của Vin. Tiền năng tăng giá mạnh khi sắp khởi công khu đô thị sân Golf của Vin nay mai. Chi tiết liên hệ Trần Ngọc Thuận qua số điện thoại 0977054089 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 705 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

210 m²
22,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 284, X. Tiền Phong, H. Yên Dũng, T. Bắc Giang
TT

Trần Ngọc Thuận

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất 210m2 tại Xã Tiền Phong,sát KDT golf Vin Bắc Giang, giá 4.8 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.