Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Lào Cai - Kinh doanh đỉnh, lời ngay 8 triệu/tháng!

Ngày đăng: 24/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội đầu tư đất tại đường Điện Biên, phường Yên Bái, Lào Cai!
Vị trí đắc địa, cách trung tâm hành chính tỉnh chỉ 3km, khu vực kinh doanh buôn bán siêu sầm uất.
Diện tích đất 70m2, nở hậu thêm 60m2 phía sau, tha hồ xây dựng.
Hiện đang cho thuê bán quần áo với giá 8 triệu/tháng, dòng tiền ổn định.
Giá chỉ 4.28 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay 0826033222 hoặc 0972901187 để biết thêm chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

082 603 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

70 m²
61,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Lào Cai - Kinh doanh đỉnh, lời ngay 8 triệu/tháng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.