Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất vàng tại Tuy Lộc, Yên Bái

Ngày đăng: 31/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán mảnh đất vàng tại Tuy Lộc, Yên Bái
Diện tích rộng rãi 227m2 đang chờ đón chủ nhân.
Vị trí đắc địa tại Thành phố Yên Bái, Tỉnh Yên Bái.
Giá bán nhanh chỉ hơn 300 triệu đồng.
Liên hệ ngay 0889981997 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

088 998 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

300 triệu

227 m²
1,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Tuy Lộc, Tp. Yên Bái, T. Yên Bái
HB

Hằng Beau

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất vàng tại Tuy Lộc, Yên Bái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.