Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh - Làng du lịch Chí Linh P Rạch Dừa TP HCM

Ngày đăng: 15/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

MASO.T57 - Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh - Làng du lịch Chí Linh P Rạch Dừa TP HCM. Diện tích lớn: 1567m2 (Ngang 20,1m x Dài 76m), nở hậu đẹp phong thuỷ. Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm. Đường nhựa trước đất rộng 8m thuận tiện di chuyển, xe hơi ra vào thoải mái. Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, khu vực phát triển nhanh, thích hợp xây biệt thự, khách sạn, hoặc phân lô đầu tư... Giá bán: 58 tỷ ~ 35 triệu/m cơ hội đầu tư sinh lời cực tốt! Liên hệ call/Zalo: 0868703488 gặp Trường Giang.

Xem thêm

Liên hệ:

086 870 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

58 tỷ

1.567 m²
37,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TG

Trường Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh - Làng du lịch Chí Linh P Rạch Dừa TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.