Siêu phẩm đất nền Vũng Tàu đây rồi, diện tích khủng 3000m²

Ngày đăng: 08/05/2026

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đất nền Vũng Tàu đây rồi! Với diện tích khủng 3000m², mặt tiền rộng rãi 30m, đây đích thị là mảnh đất 'vàng' mà bạn đang tìm kiếm. Đất đã có sổ hồng, thổ cư 100%, sẵn sàng cho mọi dự án kinh doanh "khủng" của bạn.
Vị trí đắc địa tại Phường 11, Thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, nơi giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực trọng điểm.
Giá chào bán công khai chỉ 70 tỷ, đảm bảo "hời" hơn cả giá nhà nước niêm yết.
Đặc biệt, bất động sản này hiện đang mang về nguồn thu nhập thụ động "khủng" 100 triệu đồng mỗi tháng từ việc cho thuê.
Liên hệ ngay 0366056978 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư "ngon ăn" này nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

036 605 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Chiều sâu 100m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

70 tỷ

3.000 m²
23,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. 11, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nhà Đất BR-Vũng Tàu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất nền Vũng Tàu đây rồi, diện tích khủng 3000m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.