Chính chủ cần bán đất CL4 lô 174 khu dân cư Trung Thành, Hiển Khánh, Vụ Bản

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất khu dân cư Trung Thành, lô số 174CL4, vị trí đẹp, khu dân cư văn minh, đường rộng ô tô tránh nhau thoải mái. Gần trường học, chợ và các tiện ích trung tâm, phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực tiềm năng phát triển, không gian thoáng mát, giao thông thuận tiện.

Xem thêm

Liên hệ:

098 904 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

92.5 m²
17,84 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất CL4 lô 174 khu dân cư Trung Thành, Hiển Khánh, Vụ Bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.