Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm duy nhất cặp 2 lô liền kề dãy A Đồng Nhỏ, Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang

Ngày đăng: 26/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm, duy nhất 2 lô liền kề. Đồng nhỏ Quang châu, phù hợp xây nhà nghỉ, khách sạn, cho thuê dòng tiền ổn định. Diện tích 144 m2. Mặt tiền 8m. Hướng Tây Nam. Giá yêu thương. Xin vui lòng liên hệ SĐT: 0966393287

Xem thêm

Liên hệ:

096 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

144 m²
40,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. 11, X. Quang Châu, H. Việt Yên, T. Bắc Giang
PK

Phan Thị Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm duy nhất cặp 2 lô liền kề dãy A Đồng Nhỏ, Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.