Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán LK 2-11 dự án Bích Sơn Central Point. Lô góc 99,5m2. Giá 5 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dự án Bích Sơn Central Point tại Bắc Ninh mới. Vị trí đắc địa. Vị trí đẹp. Tện ích xung quanh đầy đủ. Dân cư đông đúc. Pháp lý minh bạch rõ ràng. Đã có sổ đỏ từng lô. Sản phẩm nổi bật. Đây là lô đất nền đẹp nhất dự án, LK2-11, là lô góc Diện tích 99.5m2 Hướng Đông Nam. Mặt đường 20 m cực kỳ phù hợp để kinh doanh. Đầu tư sinh lời cao. Vị trí cách bờ hồ Bích Động chỉ 10 m.

Xem thêm

Liên hệ:

036 235 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5 tỷ

99.5 m²
50,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Việt Yên Central Park, H. Việt Yên, T. Bắc Giang
PB

PHƯƠNG BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán LK 2-11 dự án Bích Sơn Central Point. Lô góc 99,5m2. Giá 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.