Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất đẹp, giá tốt tại Bích Sơn, Việt Yên, Bắc Ninh

Ngày đăng: 22/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm có sở hữu lô đất LK7-02 vị trí đẹp tại trung tâm Bích Sơn Việt Yên Bắc Ninh. Diện tích: 80m2 vuông vắn, dễ quy hoạch xây dựng. Giá chỉ 3,446 tỷ mức giá khó tìm trên thị trường. Liên hệ ngay Dũng: 0372744809 để xem đất và chốt nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

037 274 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

80 m²
43,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Việt Yên Central Park, H. Việt Yên, T. Bắc Giang
DD

Dũng Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất đẹp, giá tốt tại Bích Sơn, Việt Yên, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.