Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp gần 1000 m2 đất vuông vắn sẵn sổ 2 mặt tiền ở TDP Nguộn phường Tự Lan Việt Yên Bắc Giang

Ngày đăng: 24/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp gần 1000 m2 đất ở TDP Nguộn Phường Tự Lan Việt Yên Bắc Giang.
- Vị trí đất đẹp thuận tiện giao thông.
- Lợi thế 2 mặt tiền cực kỳ phù hợp chia 6 lô đẹp hoặc xây nhà vườn biệt thự, khách sạn nhà hàng.
- Xung quanh là khu liên hợp thể thao thị xã, sân golf trường ĐH. Nông lâm Bắc giang, khu hành chính của thị xã.
- Giá: Hơn 7 tr / m2.
- Liên hệ chính chủ để mua đất.

Xem thêm

Liên hệ:

058 775 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

831 m²
7,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp gần 1000 m2 đất vuông vắn sẵn sổ 2 mặt tiền ở TDP Nguộn phường Tự Lan Việt Yên Bắc Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.