Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất gần biển tại Xuân Tự Vạn Hưng, 23,5 triệu / m2, 328,5 m2 ngang 10m tách đc hai lô

Ngày đăng: 14/04/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền Đường biển Xuân Tự Vạn Hưng, Đường Xuân Tự 1, Xã Vạn Hưng, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) với diện tích 328,5 m2 có 60 thổ cư , giá bán 23,5 triệu / m2. Đất có mặt tiền rộng 10m dài 33m, đường nhựa trước đất rộng 10m, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh hoặc tách thành hai lô khi lên thêm thổ. + Pháp lý đầy đủ sổ hồng sang tên ngay + Hướng cửa chính: Đông + Tiện ích xung quanh phát triển mạnh mẽ + Đất vị trí gần biển , trường học và nhà văn hoá thôn. https://maps.app.goo.gl/7hmwskdrVRcj2xoH7?g_st=ic Đây là cơ hội lý tưởng để sở hữu một mảnh đất đẹp tại khu vực đang phát triển. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0869029636 hoặc gặp Đàm Văn Khang.

Xem thêm

Liên hệ:

086 902 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,72 tỷ

328.5 m²
23,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Xuân Tự 1, X. Vạn Hưng, H. Vạn Ninh, T. Khánh Hòa
ĐK

Đàm Văn Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất gần biển tại Xuân Tự Vạn Hưng, 23,5 triệu / m2, 328,5 m2 ngang 10m tách đc hai lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.