Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thôn Xuân Tự 1, Vạn Hưng- Khánh Hòa . Dt: 328( Ngang 10m) có 60m2 thổ,268.5 CLN. Gần biển

Ngày đăng: 14/04/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất thôn Xuân Tự 1, Vạn Hưng- Khánh Hòa Dt: 328( Ngang 10m) có 60m2 thổ,268.5 CLN Đường bê tông 7m- 8m Hướng Tây. Vị trí khu dân cư, gần Biển Giá: 23.5tr/m~ 7ty700 Lh 0797823459

Xem thêm

Liên hệ:

079 782 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

328 m²
23,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thôn Xuân Tự 1, Vạn Hưng- Khánh Hòa . Dt: 328( Ngang 10m) có 60m2 thổ,268.5 CLN. Gần biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.