Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 33.289,4m² đất rừng sản xuất ngang 39m, mặt tiền Quốc lộ 1, Đại Lãnh

Ngày đăng: 30/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Ngay mặt tiền Quốc lộ 1, thôn Đông Bắc, xã Đại Lãnh, Vạn Ninh. Diện tích: 33.289,4m², bề ngang 39m. Pháp lý: Đất rừng sản xuất, giấy tờ rõ ràng. Thích hợp: Mở xưởng sản xuất, kho trung chuyển hàng hóa, hoặc đầu tư chờ quy hoạch. Giá bán: 68 tỷ. Liên hệ ngay để xem đất thực tế & thương lượng chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

058 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 39m

Vị trí bản đồ

68 tỷ

33.289 m²
2,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 1, X. Đại Lãnh, H. Vạn Ninh, T. Khánh Hòa
ĐH

Đặng Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 33.289,4m² đất rừng sản xuất ngang 39m, mặt tiền Quốc lộ 1, Đại Lãnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.